DIỄN ĐÀN KINH TẾ ĐẦU TƯ 33B - ĐH QUY NHƠN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÚ Ý KHI ĐĂNG KÝ DIỄN ĐÀN

Go down

CHÚ Ý KHI ĐĂNG KÝ DIỄN ĐÀN Empty CHÚ Ý KHI ĐĂNG KÝ DIỄN ĐÀN

Bài gửi  Mr_kupin Wed Apr 06, 2011 8:19 pm

Để tiện cho hoạt động của diễn đàn cũng như nắm rõ thông tin của các bạn trong lớp, khi đăng ký các bạn vui lòng:

+ Cập nhật đầy đủ thông tin cá nhân một cách chính xác ( Ít nhất là hình ảnh đại diện (Avatar))

+ Các bài viết bộc lộ quan điểm của người viết bài, không nhất thiết là quan điểm của diễn đàn. Bất kỳ thành viên nào cảm thấy một bài viết có nội dung không lành mạnh thì xin hãy thông báo cho chúng tôi biết bằng email. Chúng tôi có khả năng xóa bài viết có nội dung không lành mạnh và chúng tôi sẽ cố gắng để làm như thế trong thời gian sớm nhất nếu chúng tôi xét thấy việc xóa bài viết là cần thiết.

+ Tài khoản của các bạn sẽ bị xóa nếu bạn không viết bài nào, không đăng nhập trong 30 ngày kể từ ngày đăng ký hoặc cập nhật không đầy đủ thông tin cá nhân

Các bạn nên tuân thủ đúng những qui định trên, vì sau này chúng tôi sẽ upload rất nhiều tài liệu có ích cho việc học tập của các bạn, nếu tài khoản của các bạn bị xóa thì bạn không thể nhìn thấy link liên kết đến tài liệu cũng như có những mục mà chỉ có thành viên của diễn đàn mới có thể truy cập vào.
Xin cảm ơn!!
Mr_kupin
Mr_kupin
Admin

https://kinhtedautu.forumvi.net

- Similar topics